fbpx x

Thuốc cảm cúm Pabron S Gold W

390,000VNĐ

Thuốc cảm cúm Pabron S Gold W làm tiêu đờm hiêu quả với 2 thành phần chính là Ambroxol Hydrochloride và L-Carbocysteine. Từ đó giúp giảm ho, ngăn sổ mũi nhanh và hiệu quả.

Mô tả

Thuốc cảm cúm Pabron S Gold W

Xuất xứ: Taisho

Quy cách: 60 viên

Mã vạch: 4987306047396

𝗧𝗵𝘂𝗼̂́𝗰 𝗖𝗔̉𝗠 𝗖𝗨́𝗠 𝗣𝗮𝗯𝗹𝗼𝗻 𝗦 𝗚𝗼𝗹𝗱 𝗪

Trái tim người mẹ sẽ ấm áp lắm khi có được cô con gái giàu tình cảm. Cô bé giúp mẹ đi chợ, mua vật dụng … trong khi mẹ bị cảm.Nhìn vào ánh mắt lo lắng của người mẹ và nụ cười hạnh phúc của 2 mẹ con. Mình cảm thấy thật may mắn vì mình cũng có một con bé như thế Sản phẩm trong clip là 𝗧𝗵𝘂𝗼̂́𝗰 𝗖𝗔̉𝗠 𝗖𝗨́𝗠 𝗣𝗮𝗯𝗿𝗼𝗻 𝗦 𝗚𝗼𝗹𝗱 𝗪 𝗞𝗲̂́𝘁 𝗵𝗼̛̣𝗽 𝘁𝘂̛̀ 𝟲 𝗹𝗼𝗮̣𝗶 𝘁𝗵𝗮̉𝗼 𝗱𝘂̛𝗼̛̣𝗰, 𝗸𝗵𝗮̆́𝗰 𝗽𝗵𝘂̣𝗰 𝗵𝗶𝗲̣̂𝘂 𝗾𝘂𝗮̉ 𝗰𝗮́𝗰 𝘁𝗿𝗶𝗲̣̂𝘂 𝗰𝗵𝘂̛́𝗻𝗴 𝗰𝘂̉𝗮 𝗯𝗲̣̂𝗻𝗵 𝗰𝗮̉𝗺 𝗻𝗵𝘂̛ đ𝗮𝘂 𝗵𝗼̣𝗻𝗴, 𝗵𝗼, 𝗰𝗵𝗮̉𝘆 𝗻𝘂̛𝗼̛́𝗰 𝗺𝘂̃𝗶, 𝗻𝗴𝗵𝗲̣𝘁 𝗺𝘂̃𝗶, 𝗵𝗮̆́𝘁 𝗵𝗼̛𝗶, 𝗰𝗼́ đ𝗼̛̀𝗺, 𝗻𝗵𝘂̛́𝗰 đ𝗮̂̀𝘂, 𝘀𝗼̂́𝘁, 𝗼̛́𝗻 𝗹𝗮̣𝗻𝗵, đ𝗮𝘂 𝗸𝗵𝗼̛́𝗽 𝘃𝗮̀ đ𝗮𝘂 𝗰𝗼̛.𝘛𝘩𝘶𝘰̂́𝘤 𝘥𝘶̀𝘯𝘨 đ𝘶̛𝘰̛̣𝘤 𝘤𝘩𝘰 𝘵𝘳𝘦̉ 𝘵𝘶̛̀ 12 𝘵𝘶𝘰̂̉𝘪 𝘵𝘳𝘰̛̉ 𝘭𝘦̂𝘯.– 𝘛𝘶̛̀ 12-14 𝘵𝘶𝘰̂̉𝘪: 1 𝘯𝘨𝘢̀𝘺 3 𝘭𝘢̂̀𝘯, 𝘮𝘰̂̃𝘪 𝘭𝘢̂̀𝘯 1 𝘷𝘪𝘦̂𝘯.– 𝘛𝘶̛̀ 15 𝘵𝘶𝘰̂̉𝘪 𝘵𝘳𝘰̛̉ 𝘭𝘦̂𝘯: 1 𝘯𝘨𝘢̀𝘺 3 𝘭𝘢̂̀𝘯, 𝘮𝘰̂̃𝘪 𝘭𝘢̂̀𝘯 2 𝘷𝘪𝘦̂𝘯._____________Chi tiết sản phẩm 👉 https://getzone.net/san-pham/thuoc-cam-cum-pabron-s-gold-w/𝗛𝗼̣̂𝗽 𝟲𝟬 𝘃𝗶𝗲̂𝗻 – 𝟯𝟵𝟬,𝟬𝟬𝟬đ#taisho #pablon #cảmcúm #thuốccảm#nộiđịanhậtbản#GᴇᴛZᴏɴᴇ #Kɪᴍ's#MᴀɪKɪᴍMʏHᴀɴʜ_____________________________𝗚𝗘𝗧𝗭𝗢𝗡𝗘.𝗡𝗘𝗧 – 𝗵𝗮̀𝗻𝗴 𝗡𝗵𝗮̣̂𝘁 𝗻𝗼̣̂𝗶 đ𝗶̣𝗮📞/𝗭𝗮𝗹𝗼: 098 111 1118🌐 https://facebook.com/getzone.net/📍 https://getzone.net/💳𝙑𝙞𝙚𝙩𝙘𝙤𝙢𝙗𝙖𝙣𝙠 𝙨𝙤̂́ 0181008111111𝘾𝙝𝙞 𝙣𝙝𝙖́𝙣𝙝 𝙉𝙖𝙢 𝙎𝙖̀𝙞 𝙂𝙤̀𝙣

Người đăng: GetZone.net vào Thứ Năm, 27 tháng 8, 2020

Thuốc cảm cúm Pabron S Gold W có tác dụng tiêu đờm hiêu quả với 2 thành phần chính là Ambroxol Hydrochloride và L-Carbocysteine. Từ đó giúp giảm ho, ngăn sổ mũi nhanh và hiệu quả.

KHÁC với thuốc cảm cúm Taisho Pabron Gold A có hiệu quả điều trị những triệu chứng cảm của viêm xoang như sổ mũi, nghẹt mũi, khó thở.

THÀNH PHẦN & TÁC DỤNG thuốc cảm cúm SG (Taisho S Gold W)

  • Ambroxol hydrochloride 15 mg: tiêu đàm, hiệu quả trong những bệnh hô hấp như viêm phế quản, viêm phổi mãn.
  • L-carbocysteine ​​250 mg: làm lỏng chất nhầy cổ họng, giúp dễ dàng tiêu đờm trong cổ họng.
  • Dihydrocodeine phosphate … 8 mg giảm ho, giảm đau, tạo điều kiện thông thoáng cổ họng, dễ thở hơn.
  • Acetaminophen 300 mg: giảm sốt, giảm nhức đầu, đau họng.
  • Chlorpheniramine maleate 2,5 mg: là thuốc kháng Histamine làm giảm đỏ, ngứa, chảy nước mắt, hắt hơi, ngứa mũi hoặc cổ họng. Điều trị sổ mũi do dị ứng, viêm mũi dị ứng và cảm lạnh thông thường.
  • Riboflavin (vitamin B2) … 4mg: bổ sung Vitamin B2 cần thiết cho cơ thể.
Thuốc cảm cúm Pabron S Gold W 60 viên của Nhật, hàng Nhật uy tín
Thuốc cảm cúm Pabron S Gold W 60 viên của Nhật, hàng Nhật uy tín

DÙNG THUỐC CẢM CÚM NHẬT ĐÚNG CÁCH

  • Dưới 12 tuổi: KHÔNG ĐƯỢC DÙNG
  • Trẻ 12 – 14 tuổi: 1 ngày 3 lần mỗi lần 1 viên.
  • Trên 15 tuổi: 1 ngày 3 lần, mỗi lần 2 viên.

Tham khảo bác sỹ & thận trọng khi dùng đối với những người có thai hoặc cho con bú, người uống rượu bia, người đang dùng thuốc hoặc trị bệnh …

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.

Translate »